Đèn downlight âm trần LED, đèn downlight chống thấm nước, Đèn downlight chống chói, Đèn downlight siêu mỏng viền, đèn downlight tùy chỉnh màu
| Nơi sản xuất | Trung Quốc |
| Tên Thương hiệu | Boyin |
| Tên sản phẩm | Đèn led downlight |
| Số kiểu máy | BG-1356,BG-1357,BG-1358 |
| Vật liệu | Nhôm công nghiệp |
| Điện áp đầu vào | AC 220-240V |
| Có xếp hạng IP | IP20 |
| Tuổi thọ | 30000-50000 giờ |
| Có nên giảm độ sáng hay không | Theo yêu cầu |
| Cách lắp đặt | Lõm |
| Chứng nhận | CE, ROHS, CB, SASO, SAA, RCM, UL, ENEC, EMC, EAC |
| Chi tiết đóng gói: | 20⁄30⁄50PCS mỗi thùng |
| Thời gian giao hàng: | 7-15 ngày |
| Khả năng cung cấp: | 10000pcs\/tháng |
| Bảo hành | 3 năm |
| Màu sắc | trắng/Đen |
| Nguồn sáng | BridgeLux |
| Hiệu suất ánh sáng | 100-120lm/w |
| Hệ số công suất | >0.5 |
| Thấu kính | PC |
| Giảm sáng (tùy chọn) | Triac/0-10V/DALI |
| Phạm vi IP | 20 |
| Nhiệt độ hoạt động | -22-55℃ |
| Ứng dụng | nhà, cửa hàng, khách sạn, nhà hàng |
| TÙY CHỈNH | có sẵn |
Bán buôn đèn LED downlight UGR thấp, công suất với các tùy chọn 7W/9W/12W, kích thước khoét D55mm/65mm/75mm, lỗ nhỏ phát sáng và đầu ra mềm, tùy chỉnh màu sắc có sẵn.
Chi tiết nhanh: đèn LED downlight 9W/12W/15W, đèn downlight chống chói, đèn downlight lỗ nhỏ
Nhà ở, khách sạn, trung tâm mua sắm, showroom, cửa hàng bán lẻ, quán bar, tiệm làm đẹp, v.v.
| Hình ảnh | Số phần | Điện | Đầu ra Lumens | Dầm | Kích thước bóng đèn | Kích thước cắt | CCT | CRI |
![]() |
BG-1356 | 7W | 560lm | 24°/36° | D61H55mm | D55mm |
2700/3000/ 4000/6500K |
>90 |
| BG-1357 | 9W | 7201m | 24°/36° | D71.5H58mm | D65mm |
2700/3000/ 4000/6500K |
>90 | |
| BG-1358 | 12W | 960lm | 24°/36° | D82.5H64mm | Đ75mm |
2700/3000/ 4000/6500K |
>90 |
Bán buôn đèn downlight LED
Đèn downlight cho gia đình
Đèn downlight LED Spotlight
Đèn downlight LED thiết kế mới
đèn downlight 7W/9W/12W
Khoét lỗ 55mm/65mm/75mm
Đèn downlight lỗ nhỏ