Đèn downlight âm trần LED, đèn downlight chống thấm nước, Đèn downlight chống chói, Đèn downlight siêu mỏng viền, đèn downlight tùy chỉnh màu
| Nơi sản xuất | Trung Quốc |
| Tên Thương hiệu | Boyin |
| Tên sản phẩm | Đèn led downlight |
| Số kiểu máy | BG-1361,BG-1362,BG-1363,BG-1364,BG-1365, BG-1366 |
| Vật liệu | Nhôm công nghiệp |
| Điện áp đầu vào | AC 220-240V |
| Có xếp hạng IP | IP20 |
| Tuổi thọ | 30000-50000 giờ |
| Có nên giảm độ sáng hay không | Theo yêu cầu |
| Cách lắp đặt | Lõm |
| Chứng nhận | CE, ROHS, CB, SASO, SAA, RCM, UL, ENEC, EMC, EAC |
| Chi tiết đóng gói: | 20⁄30⁄50PCS mỗi thùng |
| Thời gian giao hàng: | 7-15 ngày |
| Khả năng cung cấp: | 10000pcs\/tháng |
| Bảo hành | 3 năm |
| Màu sắc | trắng/Đen |
| Nguồn sáng | BridgeLux |
| Hiệu suất ánh sáng | 100-120lm/w |
| Điện áp đầu vào | AC220-240V |
| Hệ số công suất | >0.5 |
| Vật liệu Vỏ | Nhôm công nghiệp |
| Thấu kính | PC |
| Phản xạ | trắng/Đen |
| Giảm sáng (tùy chọn) | Triac/0-10V/DALI |
| Phạm vi IP | 20 |
| Nhiệt độ hoạt động | -22-55℃ |
| Ứng dụng | nhà, cửa hàng, khách sạn, nhà hàng |
| TÙY CHỈNH | có sẵn |
Đèn LED âm trần buôn bán sỉ, với nhiều tùy chọn đường kính cắt: 55/65/75/85/95mm, tùy chọn công suất từ 7W - 20W
Chi tiết nhanh: Đèn âm trần mới về
Nhà ở, khách sạn, trung tâm mua sắm, showroom, cửa hàng bán lẻ, quán bar, tiệm làm đẹp, v.v.
| Hình ảnh | Số phần | Điện | Đầu ra Lumens | Dầm | Kích thước bóng đèn | Kích thước cắt | CCT | CRI |
![]() |
BG-1361 | 7W | 560lm | 24°/36°/50° | D61H55mm | D55mm |
2700/3000/ 4000/6500K |
>90 |
| BG-1362 | 9W | 720lm | 15°/24°/36° | D71.5H58mm | D65mm |
2700/3000/ 4000/6500K |
>90 | |
| BG-1363 | 12W | 960lm | 24°/36°/55° | D82.5H50mm | Đ75mm |
2700/3000/ 4000/6500K |
>90 | |
| BG-1364 | 15W | 1200LM | 24°/36°/55° | D82.5H64mm | Đ75mm |
2700/3000/ 4000/6500K |
>90 | |
| BG-1365 | 18W | 1440LM | 24°/36°/55° | D93H72mm | D85mm |
2700/3000/ 4000/6500K |
>90 | |
| BG-1366 | 20W | 1600lm | 24°/36°/55° | D104H79mm | D95mm |
2700/3000/ 4000/6500K |
>90 |
Đèn downlight buôn bán
Đèn downlight giá rẻ cho nhà
Đèn downlight LED Spotlight
Đèn downlight LED thiết kế mới
đèn downlight 5W/9W/12W/15W/18W/20W
Cắt đường kính 55mm/65mm/75mm/85mm/95mm