Đèn downlight âm trần LED, đèn downlight chống thấm nước, Đèn downlight chống chói, Đèn downlight siêu mỏng viền, đèn downlight tùy chỉnh màu
| Nơi sản xuất | Trung Quốc |
| Tên Thương hiệu | Boyin |
| Tên sản phẩm | Đèn led downlight |
| Số kiểu máy | BG-1301, BG-1302, BG-1303, BG-1304, BG-1305, BG-1306 |
| Vật liệu | Nhôm công nghiệp |
| Điện áp đầu vào | AC 220-240V |
| Có xếp hạng IP | IP20 |
| Tuổi thọ | 30000-50000 giờ |
| Có nên giảm độ sáng hay không | Theo yêu cầu |
| Cách lắp đặt | Lõm |
| Chứng nhận | CE, ROHS, CB, SASO, SAA, RCM, UL, ENEC, EMC, EAC |
| Chi tiết bao bì | 20⁄30⁄50PCS mỗi thùng |
| Thời gian giao hàng | 7-15 ngày |
| Khả năng Cung cấp | 10000pcs\/tháng |
| Bảo hành | 2 Năm |
| Màu sắc | trắng |
| Nguồn sáng | BridgeLux |
| Hiệu suất ánh sáng | 100-120lm/w |
| Điện áp đầu vào | AC220-240V |
| Hệ số công suất | >0.5 |
| Bộ Tán Xạ | thủy tinh |
| Phản xạ | màu đen/trắng |
| Giảm sáng (tùy chọn) | Triac/0-10V/DALI |
| Phạm vi IP | 20 |
| Nhiệt độ hoạt động | -22-55℃ |
| Ứng dụng | nhà, cửa hàng, khách sạn, nhà hàng |
| TÙY CHỈNH | có sẵn |
đèn downlight COB LED 45 độ đường kính cắt D75mm D85mm D95mm D110mm D145mm D170mm, công suất: 7W/10W/12W/20W/30W/40W. Series tương tự: BG-1321, BG-1311
Chi tiết nhanh
đèn downlight LED 45 độ, đèn downlight 7W 10W 12W 20W 30W 40W


Nhà ở, khách sạn, trung tâm mua sắm, showroom, cửa hàng bán lẻ, quán bar, tiệm làm đẹp, v.v.
| Hình ảnh | Số phần | Điện | Đầu ra Lumens | Dầm | Kích thước bóng đèn | Kích thước cắt | CCT | CRI |
![]() |
BG-1301 | 7W | 560lm | 45° | Đ82H53mm | Đ75mm |
2700/3000/ 4000/6500K |
>90 |
| BG-1302 | 10W | 800LM | 45° | Đ96H58mm | D85mm |
2700/3000/ 4000/6500K |
>90 | |
| BG-1303 | 12W | 960lm | 45° | D106H63mm | D95mm |
2700/3000/ 4000/6500K |
>90 | |
| BG-1304 | 20W | 1600lm | 45° | D123H68mm | D110mm |
2700/3000/ 4000/6500K |
>90 | |
| BG-1305 | 30W | 2400lm | 45° | D155H76mm | D145mm |
2700/3000/ 4000/6500K |
>90 | |
| BG-1306 | 40W | 3200LM | 45° | D185H83mm | D170mm |
2700/3000/ 4000/6500K |
>90 |
đèn downlight LED 45 độ
đèn downlight 7W/10W/12W/20W/30W/40W cho gia đình
Đèn downlight COB Spotlight
Khoét lỗ D75mm/D85mm/D95mm/D110mm/D145mm/D170mm